17
തിരുത്തലുകൾ
(2 ഉപയോക്താക്കൾ ചെയ്ത ഇടയ്ക്കുള്ള 20 നാൾപ്പതിപ്പുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നില്ല) | |||
വരി 12: | വരി 12: | ||
|- style="vertical-align: top; text-align: left;" | |- style="vertical-align: top; text-align: left;" | ||
| '''പ്രസിഡന്റ്''' | | '''പ്രസിഡന്റ്''' | ||
| [[കെ.പി.രതീശൻ]] | | '''[[കെ.പി.രതീശൻ''']] | ||
|- style="vertical-align: top; text-align: left;" | |- style="vertical-align: top; text-align: left;" | ||
| ''' സെക്രട്ടറി''' | | ''' സെക്രട്ടറി''' | ||
വരി 45: | വരി 45: | ||
|- style="vertical-align: top; text-align: left;" | |- style="vertical-align: top; text-align: left;" | ||
|'''വിലാസം''' | |'''വിലാസം''' | ||
| | |തോമസ് ചെറിയാൻ , മംഗലത്ത് , കൂത്താട്ടുകുളം പി ഓ | ||
|- style="vertical-align: top; text-align: left;" | |- style="vertical-align: top; text-align: left;" | ||
|'''ഫോൺ''' | |'''ഫോൺ''' | ||
| | |9495093512 | ||
|- style="vertical-align: top; text-align: left;" | |- style="vertical-align: top; text-align: left;" | ||
|'''ഇ-മെയിൽ''' | |'''ഇ-മെയിൽ''' | ||
| | | cheriyant@gmail.com | ||
|- | |- | ||
| colspan="2" bgcolor="{{{colour_html}}}"| | | colspan="2" bgcolor="{{{colour_html}}}"| | ||
വരി 61: | വരി 61: | ||
==മേഖലയുടെ പൊതുവിവരണം/ആമുഖം== | ==മേഖലയുടെ പൊതുവിവരണം/ആമുഖം== | ||
എറണാകുളം ജില്ലയുടെ കിഴക്കെ അറ്റത്തായി സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന പാമ്പാക്കുട ബ്ലോക്കിലെ പഞ്ചായത്തുകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന മേഖലാ കമ്മറ്റി. | |||
==മേഖലാ കമ്മിറ്റി== | ==മേഖലാ കമ്മിറ്റി== | ||
;പ്രസിഡന്റ് | ; | ||
പ്രസിഡന്റ് : കെ.പി.രതീശൻ | |||
സെക്രട്ടറി : ഡി.പ്രേംനാഥ് | |||
ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി : ഷൈജു ജോൺ | |||
ട്രഷറർ : തോമസ് ചെറിയാൻ | |||
'''മേഖലാ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ''' | '''മേഖലാ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ''' | ||
എൻ യു ഉലഹന്നാൻ | |||
മോഹൻദാസ് പി ആർ | |||
ജോയി എ പി | |||
മോഹൻ ദാസ് മുകുന്ദൻ | |||
ജോർജ് ജേക്കബ് | |||
അഭിലാഷ് അയ്യപ്പൻ | |||
സോമൻ സി കെ | |||
വി കെ ശശിധരൻ | |||
വിജയകുമാർ എ കെ | |||
===യൂണിറ്റ് സെക്രട്ടറിമാർ=== | |||
സജികുമാർ ചാത്തൻകുഴി (പിറവം), | |||
അനിൽകുമാർ പി കെ(കൂത്താട്ടുകുളം) | |||
വി | കിഷോർ കെ വി (തിരുമാറാടി) | ||
സന്തോഷ് സി ജി (പാമ്പാക്കുട്) | |||
എ ൻ മോഹനൻ (പാലക്കുഴ) | |||
==മേഖലയിലെ യൂണിറ്റ് കമ്മറ്റികളുടെ പട്ടിക== | ==മേഖലയിലെ യൂണിറ്റ് കമ്മറ്റികളുടെ പട്ടിക== | ||
പിറവം | |||
കൂത്താട്ടുകുളം | |||
തിരുമാറാടി | |||
പാമ്പാക്കുട് | |||
പാലക്കുഴ | |||
==മേഖലയിലെ പ്രധാന പരിപാടികൾ== | |||
തിരുത്തലുകൾ