പരിഷത്ത് ഭാരവാഹികൾ‍‍‍‍‍‍‍‍‍

പരിഷത്ത് വിക്കി സംരംഭത്തിൽ നിന്ന്

കേന്ദ്ര നിർവാഹക സമിതി അംഗങ്ങളും ചുമതലയും

1. ഒ.എം. ശങ്കരൻ, പ്രസിഡന്റ്

2. രഞ്ജിനി പി. പി, വൈസ് പ്രസിഡന്റ്

3. ജോജി കൂട്ടുമ്മേൽ, വൈസ് പ്രസിഡന്റ്

4. പി. ഗോപകുമാർ, ജനറൽ സെക്രട്ടറി

5. ഷൈലജ എൽ, സെക്രട്ടറി

6. നാരായണൻ കുട്ടി കെ. എസ്, സെക്രട്ടറി

7. പി. രമേഷ് കുമാർ, സെക്രട്ടറി

8. സുജിത്ത് എം, ട്രഷറർ

9. ഡോ. സി. രോഹിണി, കൺവീനർ, ജന്റർ

10. ഡോ. സുമ ടി.ആർ, കൺവീനർ, പരിസരം

11. ഡോ. മിഥുൻ എസ്, കൺവീനർ, ആരോഗ്യം

‌12. ഡോ. ടി.പി കലാധരൻ, കൺവീനർ, പൊതു വിദ്യാഭ്യാസം

‌13. ഡോ. രതീഷ് കൃഷ്ണൻ, കൺവീനർ, ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസം

‌14. പ്രേമരാജ് കെ, കൺവീനർ, കൺവീനർ, വിജ്ഞാനോത്സവം

‌15. രാജലക്ഷ്മി വി, കൺവീനർ, ബാലവേദി

‌16. ഡോ. സംഗീത ചേനംപുല്ലി, കൺവീനർ, യുവസമിതി

17. മനോജ് കുമാർ വി, കൺവീനർ, വികസനം

18. വിനോദ് കുമാർ കെ, കൺവീനർ, കല സംസ്കാരം

‌19. സുധീർ കെ. എസ്, കൺവീനർ, ഐ. ടി

‌20. ജി. സാജൻ, കൺവീനർ, പ്രസിദ്ധീകരണം

21. ബി. രമേഷ്, എഡിറ്റർ,ശാസ്ത്രഗതി

22. വി. പി. സിന്ധു

23. ബേബിലത ഒ. സി

24. വിലാസിനി ഇ.

25. ലില്ലി സി

26. വിജയം വി.

27. ജൂന പി. എസ്

‌28. ഡോ. രഞ്ജിനി എം.

29. ഡോ. പ്രമീള എസ്. എം.

30. മല്ലിക ആർ.

31. സിന്ധു എസ്.

32. എം. ദിവാകരൻ

33. പ്രൊഫ. കെ ബാലഗോപാലൻ

34. രാധൻ കെ

‌35. പി. കെ ബാലകൃഷ്ണൻ

36. ഡോ. വി. കെ ബ്രിജേഷ്

37. റിസ്വാൻ സി

38. സുനിൽ സി. എൻ

39. അരവിന്ദാക്ഷൻ പി

40. അഡ്വ. കെ. പി. രവിപ്രകാശ്

41. സത്യനാരായണൻ ടി

42. ഡോ. ടി. ആർ അരുൺ

43. ഏ.പി മുരളീധരൻ

44. തങ്കച്ചൻ പി. എ

45. രാജൻ കെ

46. ജോസഫ് പി. വി

47. പ്രവീൺലാൽ സി

48. ജി. സ്റ്റാലിൻ

49. ജി. രാജശേഖരൻ

50. സന്തോഷ് ഏറത്ത്

51. പി. എസ് രാജശേഖരൻ

എക്സ് ഒഫീഷ്യോ അംഗങ്ങൾ

1. മീരാഭായ് ടി. കെ, എഡിറ്റർ, യുറീക്ക

2. ഡോ. പി.ആർ. സ്വരൺ, എഡിറ്റർ, ശാസ്ത്രകേരളം

3. ഡോ. എൻ. ഷാജി, എഡിറ്റർ, ലൂക്ക

4. ഇ അശോകൻ, മാനേജിംഗ് എഡിറ്റർ, മാസിക

5. ടി. കെ. ദേവരാജൻ, മാനേജിംഗ് എഡിറ്റർ, ലൂക്ക

6. ഡോ. എസ്. ശ്രീകുമാർ, ഡയറക്ടർ, ഐ.ആർ.ടി.സി

7. പി. മുരളീധരൻ‍, രജിസ്ട്രാർ, ഐ.ആർ.ടി.സി

8. ഡോ. സി. രാമകൃഷ്ണൻ, പ്രസിഡന്റ്, ബി.ജി.വി.എസ്.

9. ടി. പി. ശ്രീശങ്കർ, ജോയന്റ് സെക്രട്ടറി, ഏ.ഐ.പി.എസ്.എൻ.

10. ഡോ. ടി. ഗീനാകുമാരി, ചെയർപേഴ്സൺ, ജെന്റർ.

11. ഡോ. കെ. വി. തോമസ്, ചെയർപേഴ്സൺ, പരിസരം.

12. ഡോ. അനിഷ് ടി. എസ്, ചെയർപേഴ്സൺ, ആരോഗ്യം.

13. ഡോ. പി.വി. പുരുഷോത്തമൻ, ചെയർപേഴ്സൺ, പൊതുവിദ്യാഭ്യാസം

‌14. ഡോ. ബി. എസ്. ഹരികുമാർ, ചെയർപേഴ്സൺ, ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസം

15. വി. വിനോദ്, ചെയർപേഴ്സൺ, വിജ്ഞാനോത്സവം

16. പ്രദീപ് കൊടക്കാട്, ചെയർപേഴ്സൺ, ബാലവേദി

17. ഡോ. കെ രാജേഷ്, ചെയർപേഴ്സൺ, യുവസമിതി

18. കെ. കെ. ജനാർദ്ദനൻ, ചെയർപേഴ്സൺ, വികസനം

19. വി. വി. ശ്രീനിവാസൻ, ചെയർപേഴ്സൺ, കലാ സംസ്ക്കാരം

20. അരുൺ രവി, ചെയർപേഴ്സൺ, ഐ.ടി

21. പ്രൊഫ. ടി. പി. കുഞ്ഞിക്കണ്ണൻ, ചെയർപേഴ്സൺ, പ്രസിദ്ധീകരണം

22. പി. കെ. നാരായണൻ, ചെയർപേഴ്സൺ, സാമ്പത്തികം

പ്രത്യേക ക്ഷണിതാക്കൾ

1. പ്രൊഫ. പി. കെ രവീന്ദ്രൻ

2. ഡോ. ബി. ഇക്ബാൽ

3. കെ. കെ. കൃഷ്ണകുമാർ

4. ഡോ. ആർ.വി.ജി. മേനോൻ

5. ഡോ. കെ. എൻ. ഗണേഷ്

6. പ്രൊഫ. കെ. ശ്രീധരൻ

7. പ്രൊഫ. കെ. ആർ. ജനാർദ്ദനൻ

8. ആർ.‍ രാധാകൃഷ്ണൻ

9. ടി. രാധാമണി

10. പ്രൊഫ. കെ. പാപ്പൂട്ടി

11. ഡോ. കാവുമ്പായി ബാലകൃഷ്ണൻ

12. കെ. ടി. രാധാകൃഷ്ണൻ

13. ഡോ. എൻ. കെ ശശിധരൻ പിള്ള‍

14. ഡോ. കെ. പി. അരവിന്ദൻ

15. ടി. ഗംഗാധരൻ

16. ഡോ. എം. പി. പരമേശ്വരൻ

17. പ്രൊഫ. സി. പി. നാരായണൻ

18. എൻ. ജഗജീവൻ

19. വി. ജി. ഗോപിനാഥൻ

20. സി. എം. മുരളീധരൻ

ജില്ലാ സെക്രട്ടറിമാർ

കെ. ടി. സുകുമാരൻ, കാസറഗോഡ്‍

പി. പി. ബാബു, കണ്ണൂർ‍

എം. എം. ടോമി, വയനാട്‍

ശശിധരൻ മണിയൂർ, കോഴിക്കോട്

അംബുജം. കെ‍, മലപ്പുറം

സുനിൽ കുമാർ കെ, പാലക്കാട്

ഒ‍. എൻ. അജിത്കുമാർ, തൃശൂർ

ശാന്തിദേവി കെ. ആർ, എറണാകുളം

വി. വി. ഷാജി, ഇടുക്കി

എസ്. എ. രാജീവ്, കോട്ടയം

ജയൻ ചമ്പക്കുളം, ആലപ്പുഴ

സത്യദാസ്. സി, പത്തനംതിട്ട

സുനിൽകുമാർ. ജി, കൊല്ലം

സുനിൽകുമാർ. എസ്. എൽ, തിരുവനന്തപുരം

ഇൻ്റേണൽ ഓഡിറ്റർമാർ

1. കെ വി സാബു

2. കെ കെ സുഗതൻ